Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อ Warehouse13 พูดถึง Revenge ผมเลยมีคำถามครับ ติดต่อทีมงาน

ในตอนล่าสุด เมื่อ Steve บอกว่าตัวเองเป็นเกย์ พนักงานสาวประจำร้านก็ทำท่าตื่นเต้นแล้วถามกลับมาว่า คุณดู Revenge รึเปล่า ? ...เลยทำให้ผมที่เป็นเหมือน Steve (แต่หล่อไม่เท่า) สงสัยครับ

Revenge มีประเด็นอะไรที่คนเป็นเกย์น่าจะสนใจเหรอครับ แบบว่ามีตัวละครหลักๆคนใดคนหนึ่งเป็นเกย์รึเปล่า มีประเด็นความรักมั้ย หรือว่าแค่เรื่องนี้หนุ่มหล่อๆเยอะ เซอร์วิสกันบ่อย อะไรแบบนี้รึเปล่าครับ

ยังไงรบกวนเพื่อนๆที่ดู Revenge ช่วยไขข้อสงสัยด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ปล.แต่เล่นพูดถึงซีรี่ส์นอกค่ายนี่ ทำเอาผมฮาเหมือนกันนะตอนแรก ๕๕๕+++
ปล.๒ ยินดีกับ Aaron  Ashmore(Steve) ด้วยครับที่ได้เลื่อนเป็น Main Character ^^

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 55 08:49:30

จากคุณ : ภัทรฉัตร
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 55 08:49:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com