Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[PIC] ณเดชน์-ญาญ่า งาน Sovil et Titus Time is Love : Summer Collection [10-8-12] ติดต่อทีมงาน

ภาพงานคู่สุดฮอต ในงานเปิดตัวนาฬิกา Sovil et Titus : Summer Collection ที่ เซ็นทรัลลาดพร้าว เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา เป็นอย่างที่คาดค่ะ ผู้คนหนาแน่นมากกกกก 55555 เล่นเอาห้างเซ็นทรัล ลาดพร้าวแทบแตก Presenter สุดฮอตเปิดตัวมาพร้อมกับคาราวานพาเหรด พร้อมกับการแสดงมายากลโชว์ จากน้องทั้งสอง ดูท่าน้องณเดชน์ เธอจะสนุกสนานไปกับการเล่นมายากลจริงๆ (มีไรที่ทำไม่ได้มั่งเนี่ย 5555) แสงบนเวที เป็นไรที่เหล่าตากล้อง กลัวเหลือเกิ๊น เป็นแบบ love love มากชมพู ม่วงซะ เล่นเอาต้องปรับสีภาพเกือบทุกรูป หมดน้ำตาเทียมไปหลายหลอด 55555

สำหรับงานคู่ ด้วยความฮอตของคู่นี้ รู้สึกเห็นใจผู้สื่อข่าวมากกกกก นับวันจะทำงานกันได้ลำบากขึ้นทุกทีจริงๆ อยากให้ทุกคนเปิดพื้นที่ ให้เค้าได้ทำงานกันบ้างนะค่ะ ก็เข้าใจทุกคนนะค่ะว่าอยากได้สัมผัส และใกล้ชิด ศิลปินที่ชื่นชอบ แต่การเบียดเสียด ถาโถมเข้ามาแบบนี้ ซักวันคงเกิดโศกนาฏกรรมแน่ๆ อยากให้ช่วยกันระวังซักนิดนึงนะค่ะ ไม่งั้นอีกหน่อย เราคงเห็นการ์ดเป็นกองพัน ล้อมรอบตัวน้องแน่ๆ 55555

จากคุณ : nu_jang
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 55 22:38:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com