Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ศึกวันอวยใคร #23] "ฉัน หรืออินาบัน นายอยากเห็นใครเปลื้องผ้ากว่ากันล่ะ?" @Kokoro Connect ติดต่อทีมงาน

มันต้องอินาบันสิครับ! สาวเสื่อมสุดยอด! (23 คน)
  อิโอริดีกว่า! กางเกงขาสั้นแหล่มลิงๆ (6 คน)
  สองคนนี้ผมไม่เอา! ต้องยุยเท่านั้นครับ (3 คน)
  ไทอิิจิ: ในนามของผู้ชายทั้งหมด ฉันคงบอกว่า "ทั้งคู่ถ้าเป็นไปได้" ครับ (31 คน)

36.51%
  มันต้องอินาบันสิครับ! สาวเสื่อมสุดยอด! (23 คน)
 9.52%
  อิโอริดีกว่า! กางเกงขาสั้นแหล่มลิงๆ (6 คน)
 4.76%
  สองคนนี้ผมไม่เอา! ต้องยุยเท่านั้นครับ (3 คน)
 49.21%
  ไทอิิจิ: ในนามของผู้ชายทั้งหมด ฉันคงบอกว่า "ทั้งคู่ถ้าเป็นไปได้" ครับ (31 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 63 คน

ผล [ศึกวันอวยใคร #22] ศึกเจ้าชายขาว vs หมาป่าดำ @ Watashi ni xx Shinasai! (รักร้ายยัยตัวแสบ xx me!)

หมาป่าดำ คิตามิ ชิงุเระ (17 คน)
เจ้าชายขา ชิโมทสึกิ อากิระ (14 คน)

ผลก็ออกมาคู่คี่สูสีนะครับ เลือกกันไม่ถูก ต้องดูกันต่อไปเรื่อยๆ ยาวๆ

ส่วนของวันนี้ ขออนุญาตตามกระแสเล็กน้อย แล้วรู้สึกยังไม่มีคนโหวตเลยมั้ง ก็เลยหยิบเอาวลีนี้ที่มีในเรื่องจริงๆ นะมาถาม (ผมไม่มีฉบับภาษาไทยในมือนะครับ เลยเอาภาษาอังกฤษมาแปล อาจจะไม่ตรง 100% แต่ความหมายตรง) ไหนๆ ก็เห็นเปิดศึกอินาบัน v. อิโอริกันมานานแล้ว ก็เลยถามไปเลยครับ ว่าคุณชอบใครมากกว่ากัน จะในความหมายที่อิโอริถามมาก็ได้ว่าอยากเห็นใครเปลื้องผ้ากว่ากัน หรือจะแค่ว่าคุณชอบใครก็ได้ จัดไปเลยครับอย่าได้แคร์ แถมยุยมาให้ด้วยเผื่อมีคนชอบ เอ้า ว่าแล้วก็เชิญโหวตกันได้เลย กองอวยทั้งหลาย แสดงตัวออกมากันให้เต็มที่ครับ

จากคุณ : Mikamura Kaoru
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 55 23:41:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com