Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำร้านหนังสือการ์ตูนที่ลดมากกว่า 10% หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีปลายเดือนตั้งใจจะเข้า กทม. ไปซื้อหนังสือการ์ตูนค่ะ คิดว่าคงร้อยกว่าเล่ม เลยอยากทราบว่าร้านไหนที่ซื้อเยอะลดเยอะบ้างคะ
จำได้ว่ามี เจซีสานส์สะพานควายลด20% ใช่ไหมเอ่ย?
ร้านผ่านฟ้านี่ลดกี่เปอร์เซนต์เหรอคะ เคยซื้อผ่านอินเตอร์เนต เห็นเขาลดให้ 10% แต่ไปที่ร้านนี่ไม่ทราบ

คืออยากไปซื้อ
๑.วันพีช
๒.PoT
๓.Bigbook Slam Dunk(คาดว่าเดือนหน้าคงวางขายแล้ว)
๔.เค้าอยากได้ Bigbook ซามูไรพเนจร (แต่เห็นปัญหามันเยอะจังเนอะ ขอดูสภาพก่อน ค่อยคิดอีกทีว่าซื้อดีไหม)

ถ้าตั้งซ้ำขอโทษด้วยนะคะ
ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

จากคุณ : กะเกิ้งแก้ว
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 55 20:57:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com