Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้วิธีซื้อสินค้าจาก Tora No Ana ค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือง่ายๆ จากหัวกระทู้ คือสั่งโดจินค่ะ YY

ปกติสั่งของทั่วไปที่ไม่ใช่โดจิน ก็จะซื้ออยู่เว็บนึง แล้วเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมา เค้าก็เปิดรับออเดอร์โดจินพอดี เราก็สั่งไปสามเล่ม (ชีวิตนี้ไม่เคยสั่งโดจินมาก่อน แต่อยากได้มานานแล้ว) แต่ตอนนี้ เค้าปิดรับออเดอร์แล้ว แต่เรื่องที่เราอยากได้ มันดันออกมาอีก 1 เล่ม !!!!

แล้วคือรอบที่ผ่านมา เราสั่งรวมไปกับคนอื่น (คือลูกค้าคนอื่นๆของเว็บเค้า) ราคาก็เลยถูก บวกค่าส่งค่าหิ้วไปไม่กี่บาท แต่ตอนนี้อยากได้ แล้วถ้าสั่งเอง ก็ต้องจ่ายค่าส่งในประเทศ เกือบ 400 บาท แงงงงงง ง 

เอาง่ายๆ (อีกแล้ว) คือเราอยากทราบว่า จะมีเว็บที่เปิดรับโดจินจาก Tora No Ana เป็นล็อตๆไหมคะ ที่แบบ เสียค่าหิ้ว นิดนึงอะไรอย่างงี้อ่ะค่ะ  

ไม่รู้กระทู้จะเสี่ยงไปไหม ถ้าใครมีรบกวนหลังไมค์ก็ได้นะคะ แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรค่ะ แต่ก็อยากรู้ว่าเพื่อนๆเวลาซื้อโดจินนี่ซื้อยังไงด้วยค่ะ 55555 5

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ 

จากคุณ : kaoree
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 55 19:05:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com