Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่อง "ดาวน์โหลดซีรีย์" ค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือว่าตอนนี้อยากลองโหลดซีรีย์กับเขาบ้างอ่ะค่ะ
ปกติจะซื้อเป็นแผ่นหรือไม่ก็ดูที่โครตฮิต
ถ้าเราจะโหลดเก็บไว้ดูบ้างเนี้ย ไปโหลดจากที่ไหนกันค่ะ
เห็นในโครตฮิตก็มีให้โหลด ลองดูแล้วได้บ้างไม่ได้บ้าง
มีที่อื่นแนะนำบ้างไหมค่ะ

และถ้าอยากได้แบบไม่มีซับ ต้องไปโหลดที่ไหนค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

และเราต้องเลือกโหลดแบบไหนถึงจะดีเห็นมีหลายแบบเหลือเกิน ????

450p 552 MB -->BayFiles | Filefactory  |  Turbobit | JumboFiles 1/3 | JumboFiles 2/3 | JumboFiles 3/3

จากคุณ : กำลังอินอ่ะดิ
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 55 09:38:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com