Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พี่เคนไม่เหมาะกับชมพู่อย่างแรง ติดต่อทีมงาน

เรารู้สึกว่าพี่เคนไม่เหมาะกับชมพู่เอามากๆเลยค่ะ รักคุณเท่าฟ้านี่เราดูนะคะ ตอนพลอยเราชอบมาก เราว่าเค้าเหมาะกัน พอมาเชอรี่เราก็ยังดูอยู่ แต่พอชมพู่ เราไม่อยากดูเลยค่ะ ไม่รู้ทำไม ไม่ได้โทษชมพู่นะคะ แต่เราก็ไม่รู้ทำไม สังเกตมาหลายเรื่องที่พี่เคนเล่นแล้วไม่ค่อยเวิร์กก็เรื่อง วิวาห์ว้าวุ่นกับรหัสทรชน เล่นกับชมพู่ทั้งสองเรื่องเลยค่ะ

ไม่รู้จะมีใครเห็นด้วยกับเรามั้ย

จากคุณ : Saruvatari
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 55 04:38:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com