Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

....โนมินวู (No Min Woo) กับผมทรงใหม่ หึหึ ไม่หล่อ ไว้ไม่รอดนะคะ คิคิ แต่เค้าชอบ กรี๊ดดดดดดด...... ติดต่อทีมงาน

..ช่วงนี้พักผ่อน นอนหลับ ใช้เวลาว่าง วันว่างให้เต็มที่ โดยการบินไปโน้น ไปนี้ และที่สำคัญคือ ทรงผมคะ ^^...

...ผมทรงนี้ ผมทรงใหม่ หน้าตาไม่ดีไว้แล้วอาจจะไม่เกิด แต่คนนี้ไว้ทรงไหนก็เกิด ก็เพราะหน้าตาดีมากกกกกกกกกกกกกกกกก ฮา

หล่ออ่ะ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

จากคุณ : ลูกโป่งสีน้ำเงิน
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 55 09:15:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com