Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[โหวตกันจ้า]] ถ้าให้เลือกระหว่าง "ญาญ่า" กับ "เจด้า" เล่น "ปริศนา" จะเลือกใคร???? ติดต่อทีมงาน

น้องญ่า (182 คน)
  น้องเจด้า (162 คน)

52.91%
  น้องญ่า (182 คน)
 47.09%
  น้องเจด้า (162 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 344 คน

*ลงรูปเจด้าผิดค่ะ รูปอยู่ใน คห*1 ค่ะ
โหวต ข้อ 2 น้องเจด้า
โหวต ข้อ 1 น้องญาญ่าค่ะ

สืบเนื่องมาจากกระทู้นี้

ถ้าให้เลือกระหว่าง "ญาญ่า" กับ "เจด้า" เล่น "ปริศนา" จะเลือกใคร????
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A12555978/A12555978.html

โหวตกันไปเลยจ้า

จากปริศนาตัวจริง

แก้ไขเมื่อ 24 ส.ค. 55 09:10:40

จากคุณ : lovelypriest
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 55 09:09:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com