Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Update ข่าวละครต่างๆของช่อง7 และแก้ไขข้อมูลที่เคยโพสต์นะคะ ติดต่อทีมงาน

ของดีด้า

แสบสลับขั้ว จบวันที่ 6 กย 55 ค่ะ หลังจากนั้นเตรียมเปิดกล้องละครเย็น ชื่ออย่างไม่เป็นทางการ "คุณพ่อจำเป็น" ที่ตอนแรกวางชื่อเป็น เช้าสายบ่ายเย็น วางตัว ที่เติ้ล ตะวัน กับ เอมี่ กลิ่นประทุม ค่ะ ส่วน โดมทอง พระเอกเป็น วีรภาพ แต่นางเอก ยังไม่แน่ว่าจะเป็นใครนะคะ เพราะวงในบอกว่าใหม่ ดาวิกาติดคิวละครของดาราวีดีโอ อาจทำให้ต้องเปลี่ยนนางเอกเป็นคนอื่น แต่ยังไม่แน่นอนว่านางเอกเป็นน้องใหม่ หรือ คนอื่นนะคะ

ส่วนของดาราวีดีโอ เรื่อง ไฟมาร ยังไม่แน่นะคะว่าจะออนแอร์ต่อจากแสบสลับขั้ว นะคะ เพราะทางช่องยังไม่สรุปว่าจะนำเรื่องไหนออนแอร์ แต่จะออนแอร์ลอตหน้าแน่นอน เพียงแต่อาจเปลี่ืยนวันฉายค่ะ สำหรับบทพี่ชายนางเอกที่เจ้าของกระทู้เคยโพสต์ไว้เป็น กันต์ กันตถาวร ตอนนี้ไม่ใช่แล้วนะคะ เป็นพระเอกใหม่ของช่อง ส่วนแม่พระเอกดาราที่ได้รับการวางตัวไว้ไม่ได้คิวเลยรอสรุปว่าบทนี้ใครจะได้เล่นค่ะ เร็วๆนี้ได้ข้อสรุปว่าใครจะเล่นค่ะ

ใครมีอะไรอัพเดตก็บอกได้นะคะ

แก้ไขเมื่อ 25 ส.ค. 55 10:29:20

จากคุณ : สาวกนักสู้พันธุ์ข้าวเหนียว
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 55 11:29:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com