Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[หลิวอี้เฟย] ***Happy Birthday 25th to Crystal Liu Yifei*** ติดต่อทีมงาน

วันนี้ เป็นวันคล้ายวันเกิดของหลิวอี้เฟยค่ะ ขอเชิญเพื่อนๆ ชาวเฉลิมไทยทุกคน ที่รักและชื่นชอบอี้เฟย แม้ไม่ได้ติดตามจากทางคลับของเราหรือเป็นแฟนคลับโดยตรง ร่วมอวยพรเธอในวันเกิดครบรอบ 25 ปีค่ะ ขอเป็นภาษาจีนหรืออังกฤษนะคะ อี้เฟยจะได้อ่านรู้เรื่อง

ภาพการฉลองวันเกิดล่วงหน้า จากกองถ่ายสี่มือปราบ ภาค 2 เมื่อวันพุธที่ผ่านมาค่ะ อายุ 25 แล้ว ยังเหมือนเด็กๆ เลยนะ สาวแว่น 555 (นินทาภาษาไทย อย่าเอาไปแปลอากู๋นะ ฮ่าฮ่าฮ่า)

To Xixi: Here is Pantip.com, one of the biggest network communities in Thailand. Some of your Thai admirers may not join “Crystal Liu Yifei Thai Fans” site. So, I’d like them to wish you a happy birthday here.

Happy Birthday!

จากคุณ : มารกระบี่วายุจี้เชี่ยน
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 55 00:00:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com