Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เคยเห็นข่าว แพนเค้ก เสียภาษี 5 ล้านต่อปี ติดต่อทีมงาน

ปีนึงๆมีรายได้กันเท่าไหร่เนี่ย
นี่แค่ดาราเด็กๆ มีช่วงงานเยอะเป็นพักๆ อย่างน้องแพน
ไม่อยากจะคิดว่า ดาราที่อยู่มานาน มีงานเยอะตลอดอย่างพลอย จะได้มากกว่านี้รึเปล่า
ยิ่งโดนเก็บย้อนหลังอีก  ว่าไปก็น่าเห็นใจเหมือนกันนะครับ
แต่พอดูกระทู้แนะนำ เห็นโพสนั่นโพสนี่แล้วก็ได้แต่ เฮ้อ!
ขอบคุณกระทู้แนะนำที่ทำให้รู้เรื่องภาษีมากขึ้นจริงๆครับ

ปล.ยังชอบผลงานของพลอยเหมือนเดิม ยอมรับว่าเบื้องหน้าเธอมีฝีมือจริง เป็นนักแสดงที่เก่งและมีเสน่ห์มากๆ อยากให้พลอยคิดได้ไวๆ

//
กระทู้นี้ไม่ต้องการโจมตีใครนะครับ ขออภัยหากทำให้เกิดความเข้าใจผิด  
จขกท ชอบทั้งแพนเค้ก และพลอย
เพียงแต่อยากจะสื่อว่า คนจ่ายก็จ่ายเป็นหลักล้าน คนไม่จ่าย แค่สี่พันยังเป็นเรื่อง

แก้ไขเมื่อ 25 ส.ค. 55 16:17:29

จากคุณ : นายวาคิม
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 55 13:38:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com