Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

************ บอกตรงๆว่าที่ยึดเหนี่ยวจิตใจของเราคือ พี่เดี่ยวและน้องมะปรางจริงๆใน รักเกิดที่ตลาดสด *************** ติดต่อทีมงาน

เราเพิ่งเริ่มมาดูเรื่องนี้จริงๆจังๆก็เมื่อตอนพี่เดี่ยวกับน้องมะปรางเค้าเริ่มทะเลาะกันนี่แหละค่ะ
ก่อนหน้านี้เปิดทิ้งไว้ดูบ้างไม่ดูบ้างแล้วก็เล่นคอม
ยิ่งอาทิตย์ที่แล้วเล่นเอาใจหายใจคว่ำ
บอกตรงๆว่ายัง อิน จิ้น ฟิน ไม่หาย (อาฟเตอร์ช้อค 555)
ไม่รู้ทำไมไม่มาเล่นด้วยกันตั้งนานแล้วนะ
(จริงๆมีเรื่องปลาไหลป้ายแดงด้วยนะเพิ่งไปหาย้อนดู)

แค่อยากจะย้ำเตือนช่อง 3 ซักหน่อยว่าเราชอบคู่นี้มากกกกกกก
ขอให้สนับสนุนพี่เดี่ยวกับน้องมะปรางไปตลอดนะคะ
สำหรับน้องมะปรางเราชอบจริงๆจังๆก็เรื่องนี้เลย
น้องเล่นละครเก่งมากกกก อายุเพิ่งจะ 23 เอง แต่ฝีมือสุดยอดค่ะ
เล่นละครมาหลายเรื่อง แต่มีคนชื่นชมเป็นรูปธรรมก็เรื่องนี้เลย
คนเก่งก็ต้องชื่นชมให้กำลังใจค่ะ
คงเพราะได้พระเอกที่เข้าขาและมีเคมีกันเป๊ะๆ
น้องเล่นดี ส่งดี พี่เดี่ยวก็เลยรับได้เต็มที่
เห็นได้ชัดว่าเดี่ยวก็เล่นได้ถึงสุดๆเหมือนกัน
ยังไงก็ขอให้เป็นคู่ขวัญกันแบบนี้ไปเรื่อยๆนะคะ
จะรอติดตามต่อไปแน่นอน ^^

อ้อ น้องมะปรางยังมีละครรออีกสามเรื่องแน่ะ โว้ววววววววว ออซั่ม!!!

จากคุณ : muggle_th
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 55 23:04:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com