Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~สำนักบูยงกัค ตอนที่ 30~THE FAITH EP5 คืนนี้ที่รอคอย "น้องฮุนนี่" ปะทะ "น้องมินมิน" ^^ กรี๊ดใครดีนะ 555{แตกประเด็นจาก A12545110} ติดต่อทีมงาน

บ้านหลังใหม่มาแล้วค่ะ

EP 5 Preview น่าดูมากมายเลยค่ะ

คืนนี้ น้องฮุนนี่คงออกฉากมาเป่าขลุ่ยสังหารหมู่ อ้าก.โหดแท้
น้องมินมิน ก้อหายเจ็บแล้ว ออร่าอีกแล้ว ^^

และทั้งสองก้อจะมา "ปะ" กัน "สู้" กัน โอ้ ....เชียร์ใครดีนะ

ท่านใดมีฝีมือการตกแต่งรูปภาพ ช่วยทำภาพสวยเป็นกำลังใจให้น้องฮุนนี่ด้วยนะคะ
ส่งที่นี่ก้อได้ คุณนกเบ๋ จะได้จัดส่งเข้า FB FAITH เลยค่ะ
น้้องเราจะได้มีกำลังใจ ให้ต่อสู้ไป อย่าได้ถอยนี้

จากคุณ : แยมโรลสีชมพู
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 55 11:49:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com