Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อีกซัก 3 ปี รึ 5 ปี ขอสวรรค์เบี่ยง หมากคิมนะครับ ได้โปรด! ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังดูสวรรค์เบี่ยงย้อนหลัง ถ้าคาวี ไม่ได้หมากก็ไม่เป็นไร แต่ขอ นารินนี่ ต้องคิมเท่านั้นครับ เห็นคนเดียวเลย ณ ช่อง 3 แห่งนี้ ... ส่วนลีลานี่ เอ่ออออ ไม่รู้สิ น่า บี น้ำทิพย์จะอยู่ช่อง 3 เนอะ 555

อยากให้เป็นคิม เพราะ 1 ฝีมือ 2 การวางตัวในวงการ และ 3 เห็นว่าคุณแอนประทับใจน้องสาวคนนี้มาก ภาวนา ครับ :)

เล่นจริง ตบจริง จูบจริง ถ้าฝีมือถึง ยังไงคนเล่นก็ก้าวมาแถวหน้าได้ไม่ยากครับ
อ่อ อีกอย่าง เพลงละคร ไม่ห่วงอยู่แล้ว ช่อง 3 ไม่เคยทำให้ใครผิดหวังเรื่องเพลงละคร อิอิ

จากคุณ : นินจาน้ำเงิน
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 55 22:21:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com