Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดิฉันมีความเห็นต่างเรื่องพลอยกับภาษีค่ะ ติดต่อทีมงาน

ถ้าคนเราจะแบนพลอยเฌอมาลย์แค่เพราะเค้าหนีภาษีเนี่ยนะ
โคตรไร้สาระเลยรู้มั้ย
ใครๆเค้าก็ทำกันหล่ะหน่าาาาา
พวกโลกสวย พวกคุณไม่เคยหนีภาษีล่ะสิ
ถึงช่วยรัฐบาลเก็บภาษีจนตัวสั่น ก็ไม่ได้ค่าคอมมิชชั่นหรอก
เพราะรัฐบาลเอาไปกินเกลี้ยงเกลี้ยงเหอะ

ปล.มาจากครอบครัวที่เสียภาษีและเลี่ยงภาษีในคราวเดียวกันจากอาชีพที่แจ้งในสรรพากร เป็นกำลังใจให้พลอยนะคะ สู้ๆค่ะพลอย

จากคุณ : หนูน่ะแฟนครูกุ๊ก
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 55 17:38:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com