Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่องสามค่ะกรุณาฟังเสียงติเล็กจากแฟนๆบ้างเถอะค่ะ ติดต่อทีมงาน

จริงๆไม่อยากตั้งกระทู้เท่าไรเดี๋ยวจะหาว่าอวยนักแสดงที่เราชอบและละครเรื่องคุณชายรณพีร์ ก็เปิดกล้องและเริ่มถ่ายไปบ้างแล้ว(ยังไม่น่าจะเยอะนะ)
จากหลายๆความเห็นในหลายๆกระทู้มีการบ่นที่ตรงใจมากที่ว่าพระเอกไม่เหมาะกับบทนี้(รอเก็บไว้เรื่องอื่นที่เหมาะสมดีกว่าไหมค่ะอย่ามาตัดโอกาสตั้งแต่เรื่องแรกแบบนี้เลย)
ไหนจะบอกผิวขาวเกินไป หุ่นดูไม่เหมือนทหารอากาศ หน้าตาดูแตกต่างจากพี่ชายแท้ๆในเรื่องแบบหาความคล้ายไม่ได้(น้องชายแท้ๆของคุณชายธราธรที่เกรทรับบทนี้ไป) ยิ่งมีภาพออกมามากขึ้นเรื่อยๆยิ่งดูว่าเจมส์ไม่เหมาะจริงๆดูจากรูปต่างๆนักแสดงทั้งหลายที่เล่นเป็นเพื่อนหรือรุ่นน้องในเรื่อง หุ่น มันชั่งแตกต่างมาก โโนส่วนตัวไม่ได้เพราะชอบหมากเป็นทุนนะคะแต่จากรูปที่มีการทวิตเผยแพร่ออกมาเหมาะกับบทนี้มากกว่า หรือจะไม่เอาหมากก็ได้แต่ขอให้เปลี่ยนพระเอกได้ไหม ทราบค่ะว่าบ่นไปขอร้องไปอาจจะไม่ได้ผลแต่อยากให้ทางช่องฟังเสียงเล็กๆจากผู้ชมบ้างค่ะอีกอย่างเราก็อ่านและรักนิยายเรื่องนี้มากอยากให้ทำออกมาดีๆให้น่าจดจำแบบตอนสี่หัวใจแห่งขุนเขา เลยตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา
ขอบคุณนะคะที่อ่านขอความกรุณาคิดใหม่ด้วยเถอะค่ะ

ปล.เพิ่มเติม ไม่ได้ไม่ชอบเจมส์มาร์นะคะเขาดูหล่อสไตล์เกาหลีหรือตี๋ๆดีเหมาะกับเรื่องพวกมาเฟียอีกเรื่องมากกว่า

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 55 16:51:08

จากคุณ : jaijay
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 55 16:24:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com