Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Steel Ball Run] กระทู้ขอคำสารภาพ ตอนประธานาธิบดีเกลี้ยมกล่อมโจนี่ มีใครหลงคารมพี่แกบ้างไหมครับ? ติดต่อทีมงาน

หลงเต็มๆ นึกว่าจะหักมุมให้บอสยอมประณีประนอมกับตัวเอก (23 คน)
  รู้ทัน ยังไง๊ยังไงมันก็ต้องทรยศ (13 คน)

63.89%
  หลงเต็มๆ นึกว่าจะหักมุมให้บอสยอมประณีประนอมกับตัวเอก (23 คน)
 36.11%
  รู้ทัน ยังไง๊ยังไงมันก็ต้องทรยศ (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 36 คน

ตอนนี้ห้องการ์ตูนน่าจะกำลังอยู่ในช่วงโทบิฟีเวอร์อักสักพัก ขออนุญาตตั้งกระทู้โจโจ้เปลี่ยนอารมณ์สักหน่อยนะครับ

ขอสารภาพโดยไม่อายปากว่า ผมหลงเชื่อประธานาธิบดีไปเต็มๆเลยตอนนั้น ยังคิดชมในใจด้วยว่า "เฮ้ย! เฮียนี่ก็ลูกผู้ชายใช้ได้เลยนะเนี่ย!!" ลองให้ผมไปอยู่ในสถานการณ์เดียวกับโจนี่ก็รับรองได้ว่าโดนท่านประธานเป่าสมองปลิวคาหลุมแน่ๆ

เรียกว่าเป็นตัวร้ายที่คารมดีใช้ได้เลย ไม่สงสัยเลยว่าทำไมถึงเป็นระดับเจ้าคนนายคนได้ พูดหว่านล้อมซื้อใจได้เก่งจริงๆ

นอกจากผมแล้วมีใครในห้องนี้ถึงโดนพิษสาลิกาลิ้นทองของท่านประธานาธิบดีอีกรึเปล่าครับ?

ปล.ถึงจะปลิ้นปล้อนจนดับอนาถตอนท้าย แต่ก็ขอเก็บเป็นวายร้ายโจโจ้ในดวงใจอันดับ 2 (รองจากคิระ โยชิคาเงะ)ล่ะนะ

จากคุณ : ธารน้ำไพรกว้าง
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 55 20:39:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com