Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยิ่งฟัง"พลอย เฌอมาลย์"ออกมาแถลงข่าว...ยิ่งเสียความรู้สึก !!!!!! ติดต่อทีมงาน

ตอนแรกที่เรารู้ว่าพลอยออกมาแถลงขอโทษ เราต้องบอกตามตรงว่าไม่ได้
ดู แต่แค่ไหลตามน้ำไปกับคนที่ดูเท่านั้น  แต่เราก็รู้สึกดีนะที่เธอออกมาขอโทษ

เพราะเราคงคิดว่าเธอคงจะสำนึกผิดและ ถึงออกมาขอโทษ ถึงแม้จะ
ถูกมองว่าเป็นการเล่นบะคร แต่เราก็ไม่สน ขอให้พลอยขอโทษก็พอแล้วแหละ
จนเราได้ดูคลิปวันนี้ เราต้องบอกว่าโครตผิดหวังอ่ะ...

พลอยเหมือนคนพูดเอาดีเข้าตัว เอาชั่วให้คนอื่น บอกว่าไม่อยากมีเรื่องกับใคร
แต่คำสัมภาษณ์ก่อนหน้า มันไม่ใช่เลยอ่ะ ด่าเขาทั้งเป็นหมาขี้เรื้อน ไล่ให้ไป
แต่งหญิง แต่ไม่เอ่ยถึงเขาสักคำ ไม่ขอโทษ แถมพูดเหมือนเขาทำลายชีวิต
พลอย ทำให้พลอยตกที่นั่งลำบาก ทั้งๆที่ตัวพลอยเองนั้นแหละ ที่ปากดี ไป
ด่าชาวบ้านเขาก่อน ทำตัวเองทั้งนั้น ที่พลอยขอโทษก็แค่แฟนคลับเท่านั้น เหมือน
กลัวกระแสนิยมในตัวเองจะหมด เลยออกมาขอโทษ

แล้วเรายิ่งเสียความรู้สึกตรงที่พลอยทำกริยาแย่ๆใส่แม่ ทั้งตบโต๊ะแล้วพูดว่า
"เขาถามพลอยค่ะ" เหมือนกับพลอยพูดกลายๆว่าแม่ไม่ต้องตอบนะคะ เขา
ถามพลอย แม่ไม่ต้องยุ่ง แล้วยังจะย้อนถามท่านว่า"ขอโทษอะไรค่ะ ขอโทษใครค่ะ"
คือเรื่องนี้แม่พลอยไม่ต้องมายุ่งก็ได้นะ เพราะพลอยโตเป็นค-วายแล้วนะคะ จะสามสิบแล้ว
ยังลากแม่มาช่วยไกล่เกลี่ย แถมยังปล่อยให้แม่ไหว้ขอโทษ
แทนตัวเองอีก โดยที่ตัวเองนั่งเฉยๆไม่อะไรเลย นอกจากร้องไห้
ใส่นักข่าวนะ เรานี่แบบหมดใจจริงๆ เคยชอบพลอยมาก เคยชื่นชมพลอย
แต่ตอนนี้อยากบอกว่ามันไปหมดแล้วจริงๆ หมดไปกับพฤติกรรมแย่ของเธอ

ปล.ใครไม่พอใจข้อความข้างต้น ก็ต้องขออภัยนะคะ เพราะนี่คือความคิดของเราจริงๆ
.
.
.
.
อ่อ!! อีกอย่าง...เราเป็นคนแยกแยะได้นะคะพลอย แต่เราใช้ดาร์ลี่ [สวัสดี]

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 55 18:43:14

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 55 18:42:42

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 55 18:42:12

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 55 18:29:15

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 55 18:28:58

จากคุณ : แสงดาวฝั่งตะวันออก
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 55 18:28:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com