Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสารน้องแยมใน เป็นข่าวจัง? เจอแต่เรื่องแย่แย่ ปากแตกเลย ติดต่อทีมงาน

คือว่าปกติผมชอบเม(แป้ง)มากที่สุดในเรื่องอยู่หรอกนะ

แต่เห็นใจแยมจังเจอแต่ละเรื่องแล้ว เซงแทน

ตอนที่แล้วโดนตบแบบอุบัติเหตุมั้ง ??  ที่คนอื่นคิดว่าเป็นรอบเอาคืนของเม (แป้ง)ได้ไม่ทันไร

พอมาคืนนี้ เจอ ท็อปในเรื่องต่อยหน้าอีก..
เพราะดันปลอมเป็นผีซะเหมือนเชียว

แบบว่า ผมก็รู้นะว่าการปลอมเป็นผีอ่ะ นับว่าแยมเล่นไม่รู้กาลเทศะ
แต่ท็อปน่าจะ ยั้งมือบ้าง

ตาท็อปชอบเม( แป้ง) ในเรื่องมากพอสมควรอ่ะ เลยรีบต่อยเลยเพื่อปกป้องเม
ประมาณรีบต่อยผีแล้วดึงเมออกมาเลย

แต่สงสารแยมจัง ดันมาเจอคนที่แอบชอบต่อย ปากช้ำเลย  - -*
คือว่าสงสารจิตใจผู้หญิงจังครับ ซวยซ้ำซ้อนจัง
ถ้าผมเป็นแยม ผมว่าเปลี่ยนคนที่ชอบเหอะ แบบนี้ไม่workแล้ว

- -* ส่วนท็อปน่ะไม่สนใจแยมเท่าไรเลย เลยไม่มีsenseเลยว่าเป็นแยม
ผสมกับเอฟเฟ็คหน้าเละที่ทำมาซะเยอะเชียวด้วยล่ะ

แต่ท่าผู้ชายมันมีใจให้กันบ้างอาจจะพอเดาเออกนะ
( ถ้าพี่นุ้ยไม่มาเฉลยนะ ป่านนี้กองถ่ายทิ้งแยมในบ้านร้างคนเดียวแล้วมั้ง เฮ้อ - -*)

อ่านะ สรุปแยมเป็นคนดวงกุดสุด เห็นหลายรอบละ

แก้ไขเมื่อ 31 ส.ค. 55 00:18:17

แก้ไขเมื่อ 31 ส.ค. 55 00:16:35

จากคุณ : seventoonแห่งโลกมืด
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 55 00:12:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com