Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

\\ *กระทู้รบกวนมารักกัน* สมาชิกใหม่+สมาชิกเก่า ใครว่าง เข้ามาแนะนำตัวแก้เหงากันดีกว่าค่ะ ^^// ติดต่อทีมงาน

อันยองค่ะเพื่อนๆ ^/\^

เนื่องจากตอนนี้มีสมาชิกใหม่เข้าบ้านเราเยอะพอสมควร เราเลยคิดว่าไหนๆก็ไหนๆแล้ว น่าจะเอาสมาชิกใหม่ๆทั้งหลายมารวมตัวกันอยู่ในกระทู้เดียวเลยดีกว่า จะได้เป็นการดีทั้งเจ้าบ้านอย่างเรา (หล่อนไปเป็นเจ้าบ้านตั้งแต่เมื่อไหร่ -*-) ที่จะได้ต้อนรับสมาชิกใหม่แบบสะดวกในกระทู้เดียว ทั้งสมาชิกใหม่ที่ยังไม่กล้าตั้งกระทู้แนะนำตัวเอง รวมถึงสมาชิกเก่าๆที่ยังไม่เคยได้รู้จักกันเป็นเรื่องเป็นราว จะได้มีโอกาสเข้ามาคุยกันด้วย ดีไหมคะ^^

ดังนั้นขอเชิญเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทั้งใหม่ทั้งเก่า แวะกระทู้นี้ แนะนำตัวเอง แล้วก็ทักทายกันก่อนนะคะ ใครสนิทกับใคร ลากมากระทู้นี้ด้วยก็ดีค่ะ จริงๆเราเองก็อยากรู้จักเพื่อนๆให้ครบทุกคนด้วยเหมือนกัน

เพื่อที่จะหา คคห ของสมาชิกใหม่ได้ง่ายขึ้น
** พี่ๆ --> ขอความกรุณาพี่ๆที่จะเข้ามาต้อนรับน้องๆตั้งโหมดชิดซ้ายด้วยนะคะ
แนะนำตัวเองให้น้องๆรู้จักคร่าวๆก็ได้ค่ะ เพื่อนๆในนี้บางคนยังไม่ค่อยรู้จักกันเท่าไหร่
** น้องๆ--> ช่วยตั้งโหมดชิดขวาเลยค่ะ
แนะนำตัวคร่าวๆ ชื่อที่อยากให้เรียก(ตาม login รึชื่อเล่นก็ได้)
ดูซีรี่มานานแค่ไหนแล้ว ติดใจเรื่องไหน ดาราคนไหน
ตอนนี้ดูเรื่องอะไรอยู่...ประมาณนี้แหล่ะ ง่ายๆจ้า..
** สับสน ไม่รู้รุ่นไหน --> ชิดขวารวมกับน้องๆเลยก็ได้ค่ะ
(แต่กรุณาอย่าเนียน อยู่มา 5 ปีจะเป็นรุ่นน้องแบบนี้ไม่เอาเด้อ)

PS. เพื่อเป็นการไม่ให้กระทู้เหงาเกิน พี่ๆเจ้าบ้าน ใครอยากงัดเอารูปหนุ่มๆ สาวๆ มาต้อนรับน้องๆก็เอามาได้เลยนะคะ แล้วถ้าน้องๆยังไม่มา ก็เชิญนั่งเมาส์ แจกรูป เวิ่นเว้อซีรี่ได้ตามสะดวกเลยค่ะ

ยินดีต้อนรับทุกๆคนค่ะ

จากคุณ : Fall Foliage
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 55 11:16:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com