Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสัยมานานแล้ว !! นางเอกโฆษณา Eversence ชุด"ไม่ไปเตะบอลกินข้าวเล่นเกมกับเพื่อนหรอ" ใครครับ น่ารักดี ติดต่อทีมงาน

ดูบ่อยมาก ทั้งในทีวีและบนบีทีเอส  ชอบครับ น่ารักดี ตรงสเปคเลย โฆษณาก็โอเคเลย ไม่มากไป ไม่น้อยไป
เดาไม่ออกว่าใคร นักแสดงใหม่หรือเก่า แต่หน้าคล้่ายนักแสดงคนอื่นมากๆเลยอ่ะ
หน้าคล้่ายนางเอก yes or no ด้วย  คล้ายอีกคนด้วย นึกชื่อไม่ออกเช่นกัน

ช่วยผมด้วยครับ ช่วยบอกชื่อ และผลงานทีีผ่านมา พร้อมภาพประกอบด้วยครับ  อิอิ

จากคุณ : mung_emo_reborn
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 55 16:04:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com