Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบเรื่องราวของคุณเจ เจตรินเเละคุณจีน่า ใครที่ทราบรบกวนช่วยเล่าเรื่องราวให้รุ้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากทราบเรื่องราวของคุณเจ เจตรินเเละคุณจีน่าค่ะ ตอนนั้นไม่เคยรุ้เรื่องของ2คนนี้เลยค่ะว่าเกิดอะไรขึ้น ทำไมถึงไม่ได้เเต่งงานกัน ทราบเเค่ว่าน้องเจด้าคือลูกสาวคุณเจ(ตอนเเรกนึกว่าน้องเจด้าคือลูกคุณโจเพราะมีรุปถ่ายด้วยกันบ่อยมาก)
ตอนนี้เห็นน้องมีบทบาทในวงการบันเทิงมากขึ้นเลยอยากรุ้ค่ะ (น้องเจด้าสวยเเละน่ารักมากๆ)
เห็นมีคนพูดกันว่าคุณเจทอดทิ้งน้องเจด้า เลยอยากรุ้เรื่องราวบ้างค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
ป.ล ไม่มีเจตนาไม่ดีนะคะ ขอโทษถ้ามีการพาดพิงถึงครอบครัวคุณเจด้วยค่ะ ถ้าเป็นกระทุ้ที่เสียมรรยาทจะเเจ้งลบให้ค่ะ

จากคุณ : lady blackpearl
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 55 15:11:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com