Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอประณามบิณฑ์ บรรลือฤทธิ์ครับ ติดต่อทีมงาน

ขอเกริ่นเล็กน้อยก่อน กรณีคนไม่ได้ตามข่าวอาจจะไม่ทราบเรื่อง คุณบิณฑ์ได้โพสท์ข้อความโจมตีการทำงานของแพทย์เรื่องการเสียชีวิตของแม่ลูกคู่นึงไว้ (ขอไม่โพสท์ลิงค์นะครับ เพราะเป็นภาพผู้เสียชีวิต)

และต่อมาภายหลังเมื่อข้อเท็จจริงทางการแพทย์ปรากฎว่าสิ่งที่คุณบิณฑ์ได้โพสท์ไว้มันไม่จริง คุณบิณฑ์ก็ได้โพสท์ข้อความตามลิงค์นี้

ถ้าอ่านที่คุณบิณฑ์โพสต์มาทั้งหมด คุณบิณฑ์ขอให้แฟนคลับเข้าใจหมอ ให้กำลังใจหมอ แต่ไม่มีตรงไหนเลยที่คุณบิณฑ์ขอโทษหมอเลยครับ แล้วที่ผมรู้สึกแย่มากๆคือประโยคท้ายๆครับ บิณฑ์อ้างถึงพ่อหลวงเพื่อกลบเกลื่อนความพูดไม่คิดของตัวเองงั้นเหรอ?

สิ่งดีๆที่คุณบิณฑ์ทำนั้นใครรู้ต่างก็ชื่นชม แต่นั่นไม่ได้หมายความว่าคุณจะทำผิดแล้วอ้างความดีงานในอดีตของตัวเองมากลบเกลื่อนครับ มันแทนกันไม่ได้ครับ

ถ้าคุณบิณฑ์ยังมีความเป็นลูกผู้ชายล่ะก็ ออกมาขอโทษที่คุณชี้นำสังคมในทางที่ผิดๆซะเถอะครับ รักจะเป็นคนดีจริงก็หัดทิ้งอีโก้ไปมั่งครับ

จากคุณ : sleeper_j
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 55 19:24:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com