Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครใช้ พวก Kindle อ่าน Manga Scan บ้างครับเป็นยังไงบ้าง ติดต่อทีมงาน

เห็นมีคนบอกว่าทำได้ผมก็เลยสนใจ
เพราะกะจะซื้อให้คุณแม่ไว้อ่านเพชรพระอุมา
ผมเองก็จะได้ไว้อ่านพวก Scan ที่ค้างคาอยู่ให้จบๆ
ผมชอบเอามาอ่านพวกการ์ตูนเก่าๆ ที่ซื้อไว้ย้อนหลัง แต่ขี่เกียจหยิบเป็นเล่มออกจากบ้านน่ะครับ

แต่เห็นเขาบอกว่าต้องแปลงไฟล์ด้วยไม่รู้สะดวกไม่สะดวกยังไงบ้างครับ

จากคุณ : xnone
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 55 22:02:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com