Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เจ้าหญิงดิสนีย์คนไหนแอบแรงที่สุด? ติดต่อทีมงาน

วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : อู๊ว โอ๊ว (วิ่งหนี แอบมอง ทำหน้าเคลิ้ม) (107 คน)
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : เถียงเป็นไฟ แถมโกรธอีก (20 คน)
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : ปล่อยพ่อฉันเถอะ แล้วขังฉันไว้แทน (แนวจำเลยรัก) (35 คน)
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : เต้นรำสุดเคลิ้ม เสร็จแล้วบอกว่ายังไม่ได้เจอเจ้าชาย (67 คน)
  วันแรกที่ได้พบพระเอก : เอากระทะฟาดหัวอย่างเดียว (200 คน)
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : กรี๊ด ขว้างปาข้าวของใส่ แล้วจุ๊บ แบบไม่เต็มใจ (30 คน)
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : (เต้นรำแล้วซบกันเลย) ลาก่อนนะ อย่าพบฉัน วันหนึ่งอาจพบกัน ไม่ พบกันเย็นนี้เลย ที่กระท่อมในหุบเขา (265 คน)
  วันแรกที่ได้พบพระเอก : (อลาดินช่วยไว้) แล้วกล่าวขอบคุณ พร้อมโชว์เก่ง แล้วบ่นๆๆๆเรื่องในวัง (23 คน)
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : ช่วยชีวิตแล้วคร่อมพรอ้มบิกินีกาบหอยเลยเฮ้ย ลงน้ำไปเถียงกับพ่อขาดใจด้วย (719 คน)

7.30%
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : อู๊ว โอ๊ว (วิ่งหนี แอบมอง ทำหน้าเคลิ้ม) (107 คน)
 1.36%
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : เถียงเป็นไฟ แถมโกรธอีก (20 คน)
 2.39%
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : ปล่อยพ่อฉันเถอะ แล้วขังฉันไว้แทน (แนวจำเลยรัก) (35 คน)
 4.57%
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : เต้นรำสุดเคลิ้ม เสร็จแล้วบอกว่ายังไม่ได้เจอเจ้าชาย (67 คน)
 13.64%
  วันแรกที่ได้พบพระเอก : เอากระทะฟาดหัวอย่างเดียว (200 คน)
 2.05%
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : กรี๊ด ขว้างปาข้าวของใส่ แล้วจุ๊บ แบบไม่เต็มใจ (30 คน)
 18.08%
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : (เต้นรำแล้วซบกันเลย) ลาก่อนนะ อย่าพบฉัน วันหนึ่งอาจพบกัน ไม่ พบกันเย็นนี้เลย ที่กระท่อมในหุบเขา (265 คน)
 1.57%
  วันแรกที่ได้พบพระเอก : (อลาดินช่วยไว้) แล้วกล่าวขอบคุณ พร้อมโชว์เก่ง แล้วบ่นๆๆๆเรื่องในวัง (23 คน)
 49.05%
  วันแรกที่ได้พบเจ้าชาย : ช่วยชีวิตแล้วคร่อมพรอ้มบิกินีกาบหอยเลยเฮ้ย ลงน้ำไปเถียงกับพ่อขาดใจด้วย (719 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 1466 คน

*หัวข้อนี้หมายึง แรงแรด เป็นเด็กสาวที่ไม่น่ารัก เป็นคำตอบสุดท้าย นะคะ
คือคนไหนออกอาการระริกระรี้ วี้ดว้ายกระตู้วู้มากที่สุดเมื่อเจอพระเอกหรือเจ้าชายคะ???
ส่วนของราพันเซลนี่เหตุการณ์มันเป็นอย่างนั้นจริงๆ ไม่ได้แฮ่ดแต่อย่างใด
แถมหลังตบสลบจับหมกตู้อีก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

*ไม่ใช่โพคาฮอนทัส, เบลล์, ราพันเซล, เทียน่า, จัสมิน แต่จะโหวตก็ไม่ว่ากัน อิอิ

*ขำออโรร่ามากที่สุด ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

*มู่หลานไม่ใช่เจ้าหญิงนะคะ และก็ไม่เข้าข่ายพฤติกรรมเหล่านี้ตั้งแต่ต้นจนจบเรื่องเลย
(มีเรื่องกับผู้ชายตอนเจอพระเอกครั้งแรก เข้าไปเป็นทหารเพื่อช่วยพ่อแก่ๆ เสี่ยงตายช่วยพระราชา
จนพระราชาต้องแนะนำพระเอกให้จีบมู่หลานซะ ตอนจบก็ไปกราบพ่อ ส่วนย่าก็ชวนพระเอกกินข้าวเย็นที่บ้าน จบ)

*กะจะมาปิดโหวตแต่ เอิ่ม...กลายเป็นกระทู้แนะนำไปซะแล้ว - - เอ่อ ขอบคุณละกันนะคะ

เดินส่ายก้นออกจากกระทู้พร้อมหัวเราะแบบเออร์ซูล่าหรือเจนนิเฟอร์ คิ้มใน เดอะ วอยซ์

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 55 14:57:20

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 55 11:50:13

จากคุณ : Nicoligent
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 55 10:28:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com