Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำการ์ตูนแนว Trap x Trap ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้เกิดอยากอ่านเรื่องที่ตัวละครชาย Crossdress  น่ารักๆขึ้นมาน่ะค่ะ  แต่ส่วนมากมันจะเป็น Crossdress คู่กับหญิง  หรือ Crossdress คู่กับชาย  แต่เราอยากได้เรื่องที่สาวดุ้x คู่ สาวดุ้x  น่ะค่ะ  แนวนี้ไม่ค่อยเคยเห็นเลย  หายากแปลกๆ  ใครทราบช่วยแนะนำหน่อยนะคะ  ถ้าหากเป็นสาวดุ้xกับหนุ่มไร้ดุ้x ก็ถือเป็น Crossdress ทั้งคู่  ใครรู้จักแนวนี้ก็แนะนำได้ค่ะ

ไม่เอา W Juliet นะคะ  เรื่องนั้นเคยอ่านแล้ว

จากคุณ : Kitadang
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 55 14:24:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com