Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกกีบก่อนปลายเดือน "กำลังเซ็ง" รายละเอียดเชิญด้านใน ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ทราบข่าว
ใน http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A12656552/A12656552.html

เป็นอันว่า ปีนี้ นู๋ชานะ จบฤดูกาลปรกติโดยไม่มีสร้อยซักเส้น
มันเป็นอะไรที่ เซ็งสุดๆ สำหรับผมเลย

ชานะพลาดสร้อย
ผมพลาดโอกาสถูกรุ่นพี่มิโอะนวดหน้าด้วยฝ่าเท้า
พลาดโอกาสถูกไทกะฟาดด้วยดาบไม้
พลาดโอกาสถูกน้องปูว์พูดเสียดสี
พลาดโอกาสถูกน้องฟ้ามืดด่าว่า
พลาดโอกาสได้มีแฟนเป็นศาวดุ้ฬ

ตอนนี้เลย  อยากแก้เซ็ง ด้วยการ   เสพย์  "กระดานดำ"  ครับ

ขอแจกกีบสำหรับผู้ที่โพสต์กระดานดำ ทุกประเภท ทุกท่าทางวีลา  

ไม่จำกัดว่า ต้องรุ่นพี่กระดานดำก็ได้  สาวกระดานคนไหนก็ได้

แต่  ของดรับ กระดานสีชมพูที่นามว่า ฮินะงิคุ นะครับ  
เนื่องจากผมไม่ได้อวยคุณเธอว์  และที่สำคัญมีเยอะแล้ว
แต่ใครจะโพสต์ก็ได้นะ ผมไม่ห้าม แจกกีบให้เหมือนกัน

รบกวนเท่านี้แหละครับ

จากคุณ : bmjas
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 55 17:28:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com