Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

The Voice! รู้แล้วละครับ ทำไม แสตมป์ถึงไม่มีใครเลือก [ย้ายจาก : บันเทิงวิทยุ-โทรทัศน์] ติดต่อทีมงาน

วันนี้ นั่งดู the voice กะเพื่อน เพื่อนก้อนั่งวิพากษ์ วิจารณ์ ตามเรื่องตามราว

ส่วนใหญ่ ก้อจะประมาณบอกว่า ที่ไม่ค่อยมีใครเลือกแสตมป์อะ

เพราะแสตมป์ไม่ค่อยดัง รู้จักก้อแค่เพลงเดียว ไม่เหมือนคนอื่น เค้ามีชื่อเสียงอยู่แล้ว

ซึ่งผมก้อเห็นด้วยประมาณนึงนะ

พอมาถึงน้องต๊ะ เพื่อนผม มันบอกเลย

คนเนี่ย ต้องแสตมป์เลย แนวลูกทุ่งเนี่ย แน่นอน ชัวร์

ผมก้อ เอะใจแระ เลยถามมัน

เฮ้ย แสตมป์ ที่เมริง บอกรู้จักเพลงเดียวเนี่ย เพลงไรว่ะ

เพื่อนผม ตอบแบบ เต็มปากมาก

"ศาลาพักใจ" ไง

เอิ่มม แสตมป์ครับ ตอนแรก ผม แค่เห็นด้วยประมาณนึงนะ เรื่องที่คุณไม่ดัง เลยไม่ค่อยมีใครเลือกอะ

แต่ตอนนี้เริ่มเห็นด้วยจริงๆจังๆแล้ว ว่าทำไม่ไม่ค่อยมีใครเลือกคุณ T T

จากคุณ : กรรมกรก่อสร้าง
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 55 21:45:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com