Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พริกกับเกลือ จบได้เก๋มากกกก ติดต่อทีมงาน

ประทับใจการจบแบบนี้จัง
ฉากน่ารักเยอะดีค่ะ
ยิ่งเป็นคลิปที่ทำเหมือนเบื้องหลังแต่ยังอยู่ในเรื่อง แปลกดีค่ะ เก๋ๆ

อิอิ ตั้งกระทู้ไร้สาระส่งท้ายละครซะหน่อย ^ ^

***เพิ่มเติม***

ถึงละครจะยืดแต่ก็ดูได้นะคะ เราว่ามันไม่น่าเบื่อ

ตอนนางเอกตบกับมารศรีก็สนุกดีค่ะ นางเอกสู้ได้สะใจดี
แอบขัดใจเรื่องทิ้งปืนไปหน่อย ตั้งสองสามรอบ
ตอนมารศรีกอดนายดิ่งแบบส่งท้าย ยังสารสารนางเลย

ตอนที่ชอบก็ตอน ขอหอมหน่อย - หอมแก้มทีเนี่ยแหละ
เล่นกันได้น่ารักธรรมชาติดี (คิดถึงตอนที่เค้าเตี๊ยมกัน แล้วไปบอกรักบอกหึงกันเลย 55)

ชอบละครเรื่องนี้ก็ตรงที่ การบอกรักกันไม่ต้องรอให้เจ็บใกล้ตาย หรือรอตอนอวสาน
ไม่ต้องมางอนกัน เรืองรอการบอกรัก อะไรงี้
รักก็รัก เข้าใจ ไว้ใจ

มาตอนพูดถึงกันก็เนียนๆดีค่ะ ดูสบายๆ เฮฮา

มีคำคมลงไว้ด้วย ครบจริงๆ เรื่องนี้

(ไม่ได้มาอยู่รายงานสด ก็รายงานตอนจบว่าติดตามละกันค่ะ )

***เพิ่มอีก ^^

ขอบคุณทีมงานและนักแสดงที่ทำละครให้เราได้อมยิ้มกันนะคะ

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ย. 55 23:06:01

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ย. 55 23:04:05

จากคุณ : เทียนลอย
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 55 22:38:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com