Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ ชิงนาง ] วันนี้ วงเดือนกับภูผา ทำผมอินตาม น้ำตาซึม ติดต่อทีมงาน

ติดตามละครมาตั้งแต่ต้นครับ ตอนแรกก็เฉยๆ ที่บ้านคุณแม่ผมชอบมากพาทำให้ดูไปด้วย ดูไปเรื่อยๆ ยิ่งติด แบบถอนตัวไมได้เลยจริงๆครับ  

รอดูทุกคืนจันทร์ อังคาร ชอบอ๋อมกับรถเมล์มากครับ ดูแล้วอินตาม วันนี้ฉากที่ วงเดือน ถาม ภูผา ว่าคุณสบายดีไหม แล้วเหมือนจะร้องไห้ไปด้วย ดูแล้วอินตามครับ น้ำตาคลอ ยิ่งฉากเข้าพระนางของเรื่อง ชอบครับ

เพลงละคร ยิ่งฟังก็ยิ่งอินครับ "ถามหัวใจกี่ครั้งยังตอบเหมือนเดิม" เข้ากับละครดีมาก พรุ่งนี้ผมจะรอติดตามตอนจบนะครับ  

ปล.มีใครคิดเหมือนผมไหม อยากเห็น อ๋อม รถเมล์ เล่นด้วยกันอีก ดูไปก็เหมาะเหมือนกันนะครับ ^^

จากคุณ : บอลลี่ นักเลงหัวไม้
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 55 21:30:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com