Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าเรื่อง ยักษ์ (YAK) เป็นของ workpoint ผมขอแบนนะครับ บริษัทนี้เลวทรามเกินไปแล้ว ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจากรายการชิงช้าสวรรค์ ออกทรีเซอร์ดราม่าที่คุณพ่อผู้เข้าแข่งขันคนนึงเสียชีวิต
ผู้เข้าแข่งขันคนนั้นไม่ได้เป็นผู้ชนะก็เสียใจพอแล้ว
คุณพ่อเสีย ถ่ายออกรายการ แม้เป็นเรื่องจริง แต่รายการควรตัดออก
นี่ถ่ายแช่ ให้โน้ต เชิญยิ้ม ที่ขอเรียกว่า หัวหงอกแล้วแก่แล้ว แต่....  บรรยายเรื่องราว บิวท์ให้คนดูตกใจ
แล้วสภาพจิตใจเด็กล่ะ

ผมไม่รู้หรอก เบื้องหลังจะไปจ่ายเงินจ่ายทองให้น้องเค้าเพิ่มไหม
แต่ภาพที่ออกมา มันคือดราม่าเรียกเรทติ้งอีกแล้ว

อย่าว่าพาลเลยครับ

บริษัทนี้ชั่วช้าเกินไปแล้วครับ

Animation เรื่อง ยักษ์ ที่กำลังจะเข้าฉายเป็นของ Workpoint หรือเปล่า

ถ้าใช่ ผมขอแบนละกัน ปกติผมอุดหนุนหนังไทย จิ๋วก้องโลก ผมไปดูวันแรกเลย

แต่ยักษ์ผมคงไม่ดู ผมขอแบนด้วย ถ้าไม่ใช่ของ Workpoint ต้องขออภัยนะครับ

จากคุณ : ikkru
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 55 07:33:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com