Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พี่ติ๊ก เจษฎาภรณ์ กับละครช่อง 3 อย่าลืมฉัน และมณีมาลา ติดต่อทีมงาน

เซอร์ไพรส์ค่ะ ข่าวละครพี่ิติ๊ก อย่าลืมฉัน ถ่ายทำต้นปีหน้า
มณีมาลา ถ่ายทำกลางปี เอาให้หายคิดถึงกันไปเลย

*********แก้ไขเพิ่มเติมค่ะ ขออภัยจ่าหัวเป็นช่อง 3 ไงรอรายละเอียดต่อไปนะคะ ขอบคุณคุณประณมกรที่ทักขึ้นมา*******

''ติ๊ก-เจษฎาภรณ์'' หวนรับละคร โวงานรุม ไม่แพลนมีลูก ผู้ใหญ่เข้าใจไม่เร่ง แจงไม่ควงภรรยาออกงานบอกหวง
ช่วงนี้ได้เห็นหน้าหนุ่มติ๊ก เจษฎาภรณ์ ผลดีบ่อยขึ้นทำเอาแฟนๆหายคิดถึง โดยในงาน บ้านสีเขียว เพื่อโลกสีเขียว: Live green เริ่มวันนี้ที่บ้านคุณ หนุ่มติ๊กก็เปิดเผยว่า "พอดีช่วงนี้มีหนังที่กำลังจะฉายก็คือยอดมนุษย์เงินเดือน ก็เลยมีโอกาสเข้ามาในกรุงเทพ แล้วไหนๆเข้ามาแล้ว พอมีงานที่ดูแล้วเราเข้ากับงานนั้นๆก็สามารถทำได้ครับ เราก็คงจะได้เจอกันอีกหลายที ส่วนเรื่องละครก็มีที่เป็นซีรีย์เกาหลีที่เราเอามารีเมคเรื่อง Autumn in my heart ทางช่องทรูเอเชี่ยน หลังจากนั้นปีหน้าต้นปีก็จะเริ่มทำงานละครเรื่องอย่าลืมฉัน ช่วงกลางปีก็จะต่อด้วยละครเรื่องมณีมาลา เราก็รู้สึกว่ามีคนทวงเยอะ อยากให้กลับมาเล่นละคร ผมก็ว่าตอนนี้เป็นโอกาส พอเราเริ่มทำงานก็เหมือนมันติดลม ก็ลองดูครับให้หายคิดถึงกันไปเลย รายการเนวิเกเตอร์ก็ทำอยู่ครับเจอกันอีกทีวันปิยะมหาราช" ไม่ค่อยเห็นหนุ่มติ๊กพาภรรยาออกงาน หลายคนเลยสงสัยว่าทำไม ซึ่งหนุ่มติ๊กก็ชี้แจงว่า "ผมหวงครับ ผมว่าจะเป็นแบบนี้อยู่เสมอเวลาทำงานผมก็จะแยกแยะออกระหว่างเรื่องงานกับเรื่องส่วนตัว ต่างคนต่างทำงานให้เรียบร้อย แต่ก็มีไปงานด้วยกันเหมือนกัน เรื่องลูกทางครอบครัวก็ไม่ได้เร่งให้มีลูก ผมว่าผู้ใหญ่เขาก็เข้าใจนะ กลัวมีลูกไม่ทันใช้ไหมก็ไม่กลัวนะ ถ้าถึงเวลานั้นก็ค่อยว่ากันครับ"
http://www.innnews.co.th/shownews/show?newscode=407290

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ย. 55 22:09:17

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ย. 55 22:07:44

จากคุณ : mini_me_yo
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 55 21:27:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com