Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณคิดว่า ซุปตาอันดับหนึ่งกับเจ้าหญิงแห่งวงการ รุ่นต่อไปจะเป็นใคร ติดต่อทีมงาน

คุณคิดว่า ซุปตาตัวแม่กับเจ้าหญิงแห่งวงการ รุ่นต่อไปจะเป็นใครคะ

อย่างตอนนี้

ซุปตาตัวแม่ อั้ม พัชราภา
เจ้าหญิงแห่งวงการ แอน ทองประสม

ส่วนตัวเราคิดว่า
ซุปตาตัวแม่รุ่นถัดไป ไม่ มิน พิชญา ก็ ใหม่ ดาวิกา
ส่วนเจ้าหญิงแห่งวงการ เราว่า ญาญ่า อุรัสยา

ปล.เราไม่ได้หมายความว่าจะมาแทนที่กันนะคะ เพราะพี่อั้ม กับ พี่แอน เป็นตัวแม่ตลอดกาลอยู่แล้ว แต่เพราะทุกอย่างก็จะย่อมมีเวลาของมัน

จากคุณ : mayhazza
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 55 21:36:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com