Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แสตมป์- ความคิด เวอร์ชั่น the voice [จากใจของแสตมป์] [ย้ายจาก : ดารา-นักแสดง] ติดต่อทีมงาน

ไม่มีใครเลือกเลย.....
กดปุ่มแล้วเลือกเลย ไม่มีใครเอาเรา
เจนนิเฟอร์ คิ้ม ที่เค้าจะเอา
ไอ้เราบารมีไม่ถึง อึ้งไปเลย
พี่โจอี้บอย ผมขอนักร้องคนนี้อยู่ในทีมได้ไม­๊ครับ
พี่ก้องกดปั๊บ ไม่ได้พูดอะไร ได้เฉยเลย
ขนาดร้องเพลงเรา ยังไม่รู้จักผมเลย
ผมช๊อคไปเลย ปีหน้าคงต้องเปลี่ยนโค้ช.....

เอามาจากเฉลิมกรุงอยากให้เฉลิมไทยได้ฟังบ้างค่ะ แสตมป์ที่แสนน่าสงสารของหนู ขี้แง

จากใจคนโพส
ปล....ช็อคมากเลยนะคะท่อนที่บอกว่าปีหน้าคงต้องเปลี่ยนโค๊ช ห้ามเปลี่ยนนะคะ ห้ามเปลี่ยนเป็นอันขาดเลย  ขี้แง

...ไม่งั้นหนูคงจะได้ดูเดอะว๊อยอย่างแฮปปี้ลดไป 50% เลยนะคะ! พี่จะให้หนูรักแล้วจากไปแบบนี้ไม่ได้เป็นอันขาดเลยนะคะ ขี้แง
...รู้ไหมว่าแค่รอคอยพี่ทุกๆวันอาทิตย์ก็จะลงแดงแย่อยู่แล้ว ถ้าหายไปจากรายการเลยแบบนี้ก็แย่สิคะ เห็นใจแฟนคลับตาดำๆอย่างหนูบ้างเถอะขี้แง

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 55 23:27:11

จากคุณ : นกเพนกวินถลาแล่นลม
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 55 23:19:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com