Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นุ่น ยืนยัน ไม่เชิญ หนิง ร่วมงาน HBD... ติดต่อทีมงาน

http://news.sanook.com/
นางเอกสาว นุ่น วรนุช ยิ้มไม่ยอมหุบ! รับคุณสามีสุดเลิฟ ต๊อด ปิติ ควงไปดินเนอร์เบิร์ธเดย์ ปลื้ม! ฝ่ายชายมอบการ์ดเขียนข้อความสุดหวาน ก่อนจะเผยเพื่อนซี้ หนิง ปณิตา ส่งเมสเสจอวยพร แต่เปล่าเชิญมาร่วมงานวันเกิด เปรยความสัมพันธ์ไม่สนิทเหมือนเดิม ส่วนของขวัญหลานเจ้าตัวขออุบเอาไว้ก่อนจ้า!! ผู้สื่อข่าวถามว่า งานวันเกิดปีนี้เป็นอย่างไรบ้าง นุ่น วรนุชเผย "แฮปปี้ค่ะ ก็ได้ไปทำบุญกับครอบครัวที่วัดค่ะ (ต๊อดมอบของขวัญพิเศษอย่างไรบ้าง?) พอหลังเที่ยงคืนเขาก็เอาดอกไม้พร้อมการ์ด และก็ยกเค้กมาให้ ก็ไปทานข้าวกับคุณต๊อดก่อน แล้วค่อยไปเจอเพื่อนๆ ค่ะ (ปีนี้อยากได้อะไรพิเศษรึเปล่า?) ความสำคัญมันอยู่ในการ์ด แต่ขออุบไว้ก่อน ก็ถูกใจนะคะ" "ส่วนพี่หนิงเขาก็ส่งข้อความเบิร์ธเดย์ค่ะ เราก็ส่งข้อความกลับว่าขอบคุณค่ะ(ถือว่ากลับมาการันตีว่าสนิทกันเหมือนเดิมแล้วใช่ไหม?)อย่าไปพยายามให้มันเป็นแบบไหนเลยนะคะ เราไม่มีการติดต่อกันค่ะ ถามว่าจะเหมือนเดิม เจอกันทุกวันรึเปล่า คงไม่ถึงขนาดนั้นค่ะ เรื่องนี้เลิกพูดไปเลยดีกว่าค่ะ (วันนั้นได้ชวนหนิงมาร่วมงานไหม?)ไม่เชิญค่ะ ก็เป็นเฉพาะเพื่อนๆ ที่ไปเที่ยวเกาหลีกันค่ะ ถามว่าให้ของอะไรรับขวัญหลาน อันนี้ก็ยังไม่รู้ เหมือนกันว่าเป็นอะไรค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 ต.ค. 55 19:55:26

จากคุณ : วิ่งตามหาเธอจนเบื่อแล้ว
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 55 19:51:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com