Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครอยากดูสื่อรักสัมผัสหัวใจภาค 2 บ้างครับ ติดต่อทีมงาน

ผมติดตามดูละคร สื่อรักสัมผัสหัวใจ ต่อเนื่อง จนอาทิตย์หน้า อีก 3 ตอน ละครก็จะจบแล้ว  

ดูแล้วรักสาวๆ 5 คนนี้ครับ ญาณิน สุคนธรส เนตรศิตางศุ์ กรรัมภา และกรรณา สา่วๆแต่ละคน น่ารักสดใสกันคนละแบบ ยิ่งมาแนวปราบผียิ่งชอบครับ ทำให้นึกถึง Super natural ของอเมริกา

จากนิยาย 5 เรื่อง เลือกมา 3 เรื่องแรก และยำรวมกันเป็นละคร 1 เรื่อง แต่ละตอนจะต้องวางบท เขียนบท ให้คู่หนึ่งมีบทบาท 50 เปอร์เซนต์ อีก 20-30 เปอร์เซนต์กระจายไปอีก 2 คู่  ขอชมคนเขียนบทครับ

บางตอนอาจจะดูยืดๆไปบ้าง แต่โดยรวมชอบครับ ดูสาวๆ 5 คน กับเสื้อผ้าหน้าผม เพลินตามากครับ บวกกับเอฟเฟคที่ทำได้โอเค ดาราสมบท แต่ละคนไม่ธรรมดาครับ คุณอู๋ และหลายๆท่าน

เพลงประกอบก็เพราะ ยิ่งวันนี้ฟังใบหม่อน ร้อง ให้เต็มสิบเลยครับ  ส่วนเพลงอื่นๆก็เพราะทุกเพลงครับ ชอบเพลง พลังที่ซ่อนอยู่กับ ฉันรู้ว่ายังมีเธอ

ถ้าทีมงานเข้ามาอ่าน ผมรอดูภาคสองนะครับ อยากเห็นเรื่องราวของยัยกรรณา และยัยแก้ม ครับ

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 55 14:49:45

แก้ไขเมื่อ 07 ต.ค. 55 23:55:49

จากคุณ : bigwores
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 55 23:47:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com