Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้รูป] โอ อนุชิต เป็นพรีเซนเตอร์โฆษณาผลิตภัณฑ์นม Milkshake ของประเทศจีน - รูปเบื้องหลังการถ่ายทำ ^^ ติดต่อทีมงาน

ปลายเดือนสิงหาคม 2555 ที่ผ่านมาน้องโอเดินทางไปถ่ายทำโฆษณาภาพนิ่ง Milkshake ที่ประเทศจีนค่ะ
เป็นนายแบบโฆษณาร่วมกับดารานางแบบชาวจีน

รูปเบื้องหลังการถ่ายทำทั้งหมดได้รับการเอื้อเฟื้อจากเพื่อนชาวจีนของ จขกท ชื่อ Cindy Chen
ส่งมาให้เพื่อให้แฟนๆ ชาวไทยได้ชมกัน ขอบคุณน้ำใจและมิตรภาพที่ได้รับในครั้งนี้อีกครั้งหลังจาก
ขอบคุณกับเจ้าตัวไปแล้ว เจ้าตัวเป็นแฟนคลับชาวจีนของน้องโอ ส่งไฟล์มาให้เลยค่ะ น่ารักมากๆ

ส่วนรูปหัวกระทู้เป็นรูปชิ้นงานโฆษณาที่เผยแพร่แล้ว เริ่มวันที่ 1 ตค. 2555 ที่ผ่านมาที่สื่อสิ่งพิมพ์ นิตยสาร
คัทเอาท์บิลบอร์ดและโปสเตอร์ตามสถานที่ต่างๆ ในเมืองใหญ่ๆ

เป็นผลงานของน้องโอนอกประเทศไทยที่แฟนๆ ปลาบปลื้มและเฝ้าติดตามความคืบหน้ามาตลอดค่ะ
วันนี้โฆษณาเผยแพร่แล้ว จขกท เลยเอามาโพสที่พันทิปให้แฟนๆ ละครของน้องได้ชมกันด้วย

Milkshake เป็นนมกล่องรสช็อคโกแลตและรสมะละกอหอมหวาน จำหน่ายในประเทศจีนเท่านั้น
ซึ่งเพื่อนของ จขกท เพิ่งกลับจากไปท่องเที่ยวมาเลยซื้อมาฝากค่ะ ^__^ เลยถ่ายรูปมาโพสไว้ คห ท้ายๆ อิอิ

รักคุณ ฝากผลงานละครของน้องด้วยนะคะ
ละครเรื่อง "กี่เพ้า" จะลงจอเริ่มออนแอร์ในวันที่ 25 ตค. นี้แล้ว ช่อง 3 (รับบทเป็น เหลียงเหว่ยเหอ)
นอกจากนี้เรื่อง "พรพรหมอลเวง" (ช่อง 3) กำลังถ่ายทำเช่นเดียวกันกับเรื่อง "เด็กชายในเงา" (ช่อง ThaiPBS)

เชิญติดตามข่าวสารความเคลื่อนไหว อัลบั้มรูปภาพ คลิปข่าว ละคร MV ของน้องโอ ได้ที่
Facebook Fan Page เสิร์ชคำว่า "O-Anuchyd"

แก้ไขเมื่อ 08 ต.ค. 55 19:47:56

จากคุณ : 2am and the rain is falling
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 55 19:44:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com