Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามแฟนๆรายการเทยเที่ยวไทยหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ขอถามหลายข้อหน่อยนะครับ ช่วยตอบคนละนิดก็ไม่เป็นไรครับ

1.ทำไมช่วงพ่อค้าแซ่บพี่กอร์ฟไม่ไปสัมภาษณ์พ่อค้าด้วยหละครับ
เค้าเคยบอกไว้ในเทปไหรรึเปล่า

2.ช่องนี้ถ้าจะดูบนทีวีต้องมีกล่อง Gmmz ใช่ไหมครับ

3.มีอยู่เทปนึงรู้สึกเทปที่ 50 หนะครับ มีคอมเมนต์นึงในยูทูป
พูดประมาณว่าไม่อยากให้พี่กอร์ฟพูดตาม พี่ป๋อมแป๋มกับก๊อตจิเลย
ประมาณว่าไม่เป็นตัวของตัวเอง ไม่ทราบว่ารู้สึกแบบนี้กันบ้างรึเปล่าครับ

4.บางทีก็มีการให้ข้อมูลของสถานที่ๆผิดๆถูกใช่ไหมครับเห็นต้องมีการ
มาแก้กันในยูทูป

5.ในชีวิตจริงทั้งสามคนมีแฟนกันจริงๆไหมครับ

6.สุดท้ายรู้สึกว่าช่วงหลังๆนี้เรตติ้งรายการตกลงรึเปล่าครับ เห็นเทปแรกๆ
ประมาณวิวหลายแสน พอช่วงหลังๆนี้อยู่หลักหมื่น

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 09 ต.ค. 55 19:57:09

แก้ไขเมื่อ 09 ต.ค. 55 19:56:53

จากคุณ : Deadlysins
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 55 19:56:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com