Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำซีรี่ย์แบสนุกๆใหม่ๆให้หน่อยค่ะ^^ ติดต่อทีมงาน

คือพอดีได้ดูซีรี่ย์ตามที่เพื่อนๆในห้องนี้แนะนำไว้จนเกือบครบเลยค่ะ555^^ เลยมาตามหาซีรี่ย์ใหม่ๆดู   ขอแบบจิกหมอนก็ได้ ดราม่าก็ได้ค่ะ แต่อย่าเศร้าจัดมาก ร้องไห้ตอนตีสองมันปวดหัวค่ะ ฮาาาา
เรื่องที่เราดูไปแล้ว ก็มี

49 Days    ชอบยมทูตกะฮันคังมากมาย

A Gentleman's dignity   ไม่ไหวจะฟินกับทนายยูน ยูนนี่ อุปป้า>//<

My Girlfriend is a gumiho วุงอ่า อิอิ

Rooftop prince    คู่รักกั๊กฮา เรื่องนี้ก็ชอบจริงๆ ตัวร้ายร้ายมากๆๆๆๆๆ ร้ายซะจนเวลาดูได้แต่นึกในใจว่าอย่าให้เจอที่เกาหลีนะ แม่จะเขม่นหน้าซะ555

secret garden   เรื่องนี้เป็นซีรี่ย์อันดับหนึ่งในใจเลยค่ะ

Best love   เรื่องนี้โดนบังคับให้มาดูพอดูเสร็จ กรี๊ดป๋าชาไปรอบที่ร้อยล้าน

The moon that embraces the sun  เรื่องนี้นอนมาอันดับสองเลยค่ะ หลงรักนักแสดงทุกคนในเรื่องโดยเฉพาะฝ่าบาท เป็นซีรี่ย์เรื่องแรกที่เราหาประวัตินักแสดงครบทุกคนเลย ฮ่าฮ่า

Reply 1997   เรื่องนี้เพิ่งดูจบไป แต่จำชื่อตัวละครไม่ค่่อยได้เลย จำได้เพียงอย่างเดียวว่า อึนจีและอินกุก ฟินที่สุดในสามโลก(นอกจอก็ด้วยนะอิอิ)

ประมาณนี้อ่ะค่ะ (ขอโทษด้วยค่ะที่มาบรรยายให้ฟังเผอิญมันฟินทุกเรื่องที่ดู ไม่รู้จะบอกให้ใครฟัง555)

แต่ส่วนใหญ่ก็มาตามหาจากห้องละครเกาหลีนี่แหละอิอิ ตอนนี้เราว่าจะดู SKKS ต่อ สนุกรึเปล่าคะ แล้วโปรแกรมต่อไปเราควรจะดูอะไรดี??

จากคุณ : ยัยป่วงเอ๊ย
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 17:06:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com