Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

****ช่อง 7 ลูกไม้หลากสี คนที่เล่นเป็นน้องสาวใบเฟิร์น เด็กคุณเอ หน้าแก่ม้ากกกก ติดต่อทีมงาน

ปกติเราเห็นกระทู้วิจารณ์เรื่องต่าง ๆ เกี่ยวกับคุณเอ หรือเด็กในสังกัดแก
เราเข้าไปอ่าน แต่ก็ไม่เคยคอมเม้นท์อะไรนะคะ แต่มาคราวนี้ทนไม่ไหว
จริง ๆ ค่ะ กับการวางตัว น้องสาวนางเอกที่ชื่อ สุรัมภา ในละครเรื่อง
ลูกไม้หลากสี เพราะเราชอบละครเรื่องนี้มาก ๆ ดูยังไงเราก็ไม่เชื่อว่าเค้า
จะมาเป็นน้องสาวของใบเฟิร์นได้ รู้สึกหน้าเค้าจะแก่กว่าใบเฟิร์นมากค่ะ
ทั้ง ๆ ที่อายุเท่ากัน รู้สึกว่าเดี๋ยวนี้ช่อง 7 จะให้อภิสิทธิกับเด็กแกมากไป
นะคะ เอาเถอะอันไหนพอรับได้ก็ไม่ว่ากัน แต่นี่เกินไปจริง ๆ ค่ะ

ขอบคุณข้อมูลและรูปภาพจากทู้นี้นะคะ

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A12769055/A12769055.html

จากคุณ : เธอใช่ไหมคือคนที่ฉันตามหา
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 23:22:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com