Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ขอชื่นชม พอร์ช-ฉัตร กับการแสดงที่ดีขึ้น +++ ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ได้ตามคู่นี้มาจาก "ลูกผู้ชายไม้ตะพด"ตั้งแต่ต้นปี
ก็รู้สึกประทับใจในความน่ารักของคู่นี้มากๆค่ะ
ตอนแรกไม่ค่อยได้ดูผลงานของน้องเท่าไหร่
เพราะไม่ค่อยได้ดูละครไทยเลย ดูแต่ซีรีย์ค่ะ
แต่พอบังเอิญได้ดูคู่นี้จากละครลผช (ช่วงเบื่อซีรีย์)
ก็เลยติดมากๆ กลายเป็นว่าชอบคู่นี้สุดๆ ก็เลยติดตามผลงานมาเรื่อยๆเลย
ยิ่งตอนนี้ทั้งคู่กลับมาเจอกันอีกครั้ง ใน"ไฟมาร'' ซึ่งเป็นละครจานด่วน
ก็เห็นได้ชัดจริงๆค่ะ ว่าพัฒนาขึ้นมากมาย ทั้งในเรื่องการแสดง
การใช้สายตาท่าทาง รวมทั้งการสื่อให้เราเห็นถึงบทที่ได้รับ
แล้วที่ชอบสุดๆก้คือความพยายามของคู่นี้ค่ะ มันทำให้อยากเชียร์ไปเรื่อยๆ
ตอนนี้รู้สึกว่าเหมือนดูคุณสรวงกะกาวอยู่จริงๆ ปลื้มมากๆๆๆเลย
อาจเป็นเพราะว่าชอบส่วนตัวด้วย เลยยิ่งทำให้ดูละครสนุกขึ้น
ยังไงก้อยากจะเป็นกำลังใจให้ทั้งคู่ต่อไปค่ะ
ต้องขอบคุณช่อง 7 จริงๆที่จัดคู่นี้มาให้เราเร็วกว่าที่เราคิด คู่จิ้นในดวงใจ^^
ยังไงก้รอ ''ลูกผู้ชายไม้ตะพด 2 '' อยู่นะคะ อิอิ

ปล. ถ้าใครเห็นต่างกันไม่ว่านะคะ แต่ขอกระทู้ชื่นชมให้กำลังใจเด็กๆนะคะ
เชื่อว่าทุกๆคนก็น่าจะชื่นชอบคำชื่นชม มากกว่าจิกกัด หรือตำหนิ
ติเพื่อก่อไม่ว่านะคะ แต่ขออย่าเข้ามาด่าอย่างเดียวเป็นพอค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ถ้าดูว่ารกหรือยังไงก็ขออภัยด้วยค่ะ

จากคุณ : PKHJSMDA
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 55 23:58:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com