Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[#42] making you Crazy, gonna be TEEN TOP :: See you soon นะครับ รักนะจุ๊บๆ... ^3^....{แตกประเด็นจาก A12695363} ติดต่อทีมงาน

แคป : สวัสดีครับ พวกเราเป็น ....

ทีนท็อป : ทีนท็อปครับ

ชางโจ : We're very excited and very happy to visit Thailand.

แอลโจ : We would like to invite Thai angel to join our first fan meeting in Bangkok Thailand with us.

ชางโจ : Come to join us นะครับ

นีแอล : Really ??

แอลโจ : Yes!!

แคป : We all want to see Thai fans.

นีแอล : See you soon นะครับ

ทีนท็อป : รักนะจุ๊บๆ

----------------------------------------------
แกะโดย พี่ออม (หมูกระปุก)

จากคุณ : มือฉันกางร่ม หูฉันฟังเสียงฝน
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 55 15:54:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com