Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ ซีรี่ส์เกาหลีค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากถามเพื่อนๆ ค่ะ คือเราอยากดูซีรี่ส์เกาหลีผ่านทางเครื่องเล่นกับทีวีน่ะค่ะ (เพราะแม่จะดูด้วย) ไม่ชอบดูผ่านเน็ตน่ะค่ะ ทีนี้เราโหลดมาแล้วจะต้องทำยังงัยคะให้ไรท์แล้วดูกับทีวีได้ บางเว็บก็โหลดไม่ได้เหมือนกัน เคยซื้อผ่านเน็ตก็ได้แผ่นไม่ดีบ้าง ไม่ครบตามที่สั่งบ้าง บางเว็บก็แพงเว่อร์ไป มีเพื่อนในห้องนี้เคยให้มาเหมือนกัน เค้าคิดค่าส่งแผ่นละ 6 บาท ไม่คิดค่าแผ่น แต่ตอนนี้ติดต่อเพื่อนในห้องนี้ไม่ได้แล้ว เพื่อนๆ มีใครอยากขายเรื่องที่ดูหลายรอบแล้วเบื่อแล้วบ้างมัยคะ หรือไรท์ใส่แผ่นขายให้เราก็ได้ค่ะ (ทำเองไม่เป็นน่ะค่ะ) ตอนนี้เราอยากดูเรื่อง Secret Garden , Mary Stayed out allnight , หรือแนวแบบ pasta อะไรประมาณนี้น่ะค่ะ เพื่อนๆ คนไหนสนใจอยากช่วยเรา หรืออยากขายให้เรา หลังไมค์ก็ได้นะคะ

จากคุณ : JO NANZA
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 55 21:49:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com