Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าติด " ตะวันทอแสง " แต่อยากดู " ปัญญาชนก้นครัว " จะทำยังไงดีคะ ติดต่อทีมงาน

ถ้าตอนนี้เราติด " ตะวันทอแสง " แบบงอมแงมชนิดที่ไม่สามารถจะเปลี่ยนไปดูเรื่องอื่น ช่องอื่นได้ แต่อยากดู " ปัญญาชนก้นครัว " มากๆ ครั้นจะดูย้อนหลังผ่านเน็ต ตอนนี้เน็ตของเราก็โดนปรับสปีดลง ( เพราะใช้แอร์การ์ด ) เข้าฟังเพลงในยูทูปยังไม่ได้เลย เราควรจะทำยังไงดีคะ แล้วถ้าเรื่อง " อุบัติเหตุ " มาต่อจาก " ตะวันทอแสง " อีกก็ยิ่งหนักใจเลย ไม่รู้จะทำยังไงดี ( อยากดูละครคุณแอน ทองฯ , หมากหล่อมาก , คิมเบอร์ลี่ย์น่ารักและโก๊ะสุดๆทำให้อยากดูมากๆ ) ช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมคะว่าจะทำยังไงดี

ปล.ไม่ต้องแนะนำให้ไปนอนนะ เพราะไม่นอนแน่ๆค่ะ ชอบดูละครก่อนนอน แต่หนักใจมากเลยอะ กลัวว่าถ้ารอให้จบตะวันทอแสงแล้วค่อยไปดูก็จะดูไม่รู้เรื่องอีก ใครเป็นเหมือนกันบ้างอะ แล้วจะทำยังไงกับปัญหานี้ดีคะ คริคริ

จากคุณ : เมีย T.O.P BIGBANG
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 55 23:31:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com