Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โหวตกันหน่อย รายการ ออร่าออร่า Thailand most famous คุณให้ดังหรือดับ ครับ ติดต่อทีมงาน

พี่แพมให้ ดัง ค่ะ !!! (5 คน)
  คนดูให้ ดับ ค่ะ!!! (898 คน)
  พี่แพมสนุกอยู่คนเดียว ค่ะ!!! สนุกมว๊ากกเลยค่ะ ไม่รุ้มันสนุกอะไรนักหนาแต่พี่แพมก็สนุกค่ะ!!! (56 คน)
  อนันดาบอก กรูพลาดแล้ว(ที่มาเป็นกรรมการ) ครับ!! (107 คน)
  เต๋อบอก กรูงง ครับ !!!! (15 คน)
  พี่ก้องขอหลับตาไม่ดูเลยดีกว่า ค่ะ!! (7 คน)
  พี่ก้องเบื่อมว๊ากกกกกกกกกค่ะ (15 คน)
  แต่ยังไงพี่แพมก็สนุกนะคะ สนุกมากค่ะ อะคิ อะคิ คิกคิกก หิหิ อิอิ 5555 ก๊ากๆๆๆ ช่วยพี่แพมด้วยค่ะกรรมการทั้ง2คน พี่แพมหยุดไม่ได้ค่ะ!!! (66 คน)

0.43%
  พี่แพมให้ ดัง ค่ะ !!! (5 คน)
 76.82%
  คนดูให้ ดับ ค่ะ!!! (898 คน)
 4.79%
  พี่แพมสนุกอยู่คนเดียว ค่ะ!!! สนุกมว๊ากกเลยค่ะ ไม่รุ้มันสนุกอะไรนักหนาแต่พี่แพมก็สนุกค่ะ!!! (56 คน)
 9.15%
  อนันดาบอก กรูพลาดแล้ว(ที่มาเป็นกรรมการ) ครับ!! (107 คน)
 1.28%
  เต๋อบอก กรูงง ครับ !!!! (15 คน)
 0.60%
  พี่ก้องขอหลับตาไม่ดูเลยดีกว่า ค่ะ!! (7 คน)
 1.28%
  พี่ก้องเบื่อมว๊ากกกกกกกกกค่ะ (15 คน)
 5.65%
  แต่ยังไงพี่แพมก็สนุกนะคะ สนุกมากค่ะ อะคิ อะคิ คิกคิกก หิหิ อิอิ 5555 ก๊ากๆๆๆ ช่วยพี่แพมด้วยค่ะกรรมการทั้ง2คน พี่แพมหยุดไม่ได้ค่ะ!!! (66 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 1169 คน

ออร่า ออร่า คุณมีออร่ามั๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  ออร่าสนุกจุงเบยยย

จากคุณ : น้ำปลาปรับผ้านุ่ม
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 55 09:46:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com