Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รถสปอร์ตของปลื้ม VRZO นี่ของเขาจริงๆหรือยืมเขามาโพสถ่ายรูปเฉยๆครับ ติดต่อทีมงาน

ผมจำได้ว่าตอนผมเด็กๆท่านชวนเป็นนายก  ท่านชวนเป็นนายกที่จนที่สุดในประวัติศาสตร์  แสดงบัญชีตรวจสอบทรัพย์สินท่านก็เป็นอันดับสุดท้ายตลอด  

จนผมมาเห็นเรื่องแต่งงานแล้วหลายๆเวปโพสภาพคุณปลื้มถ่ายคู่กับรถสปอร์ตคันงาม  หรือเป็นงานถ่ายแบบ  หรือเป็นรูปตัดต่อ ท่านชวนออกจะสมถะ  บ้านยังต้องเช่าเพื่อนอยู่เลย  แม่ของคุณปลื้มก็ไม่ได้่รวยอะไร ไม่งั้นคงต้องย้ายไปอยู่บ้านใหญ่ๆนานแล้ว  ผมว่ามีคนใส่ร้ายหรือเปล่าครับ ไม่งั้นก็เท่ากับว่าหลอกคนทั้งประเทศว่าจนมาตั้งนาน  เรื่องอื่นๆมิหลอกแย่หรือฦฦฦ

คงไม่ผิดหมวดนะครับ เพราะกระทู้อื่นตั้งเกี่ยวกับคุณปลื้มไม่โดนย้ายอะไร  จะไปตั้งราชดำเนินคุณปลื้มก็ไม่ใช่นักการเมือง

จากคุณ : เบิกได้จ่ายตรง
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 55 21:03:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com