Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนคุณ Ex-man SIC (ถ้าได้เข้ามานะครับ) ติดต่อทีมงาน

อยากรบกวนสอบถามว่า ผลงานเก่า ดังต่อไปนี้ พอมีแนวโน้มว่าจะทำเป็น BB หรือมีการ Reprint บ้างไหมครับ
1. เคย์จิ บุรุษอหังการ
2. Cyber blue
3. Yuyu Hakusho
4. dragon quest ได หรือ ภาคอื่นๆ เช่น โรโตะ
5. จอมเก บูลส์
6. ยิงประตูสู่ฝัน
แล้วผลงานที่ยังไม่จบ
อย่าง Reborn ที่มีการเรียกหนังสือกลับ แล้ว Project การบูรณะ ทั้ง Reborn และ One piece จะมีแนวทางแก้ไขในรูปแบบใด
ส่วน Bastard ที่วาดใหม่ตั้งแต่แรกจะมี LC ไหมครับ
สุดท้ายเห็นมี Update จากกระทู้ก่อนหน้าว่า จะทำ Shaman    Survival  หุ่นเชิดสังหาร จะเริ่มออกประมาณไหน และ โคทาโร่ มีโครงการจะทำต่อจาก VBK ไหมครับ หรือว่า LC ยังอยู่ที่ VBK อยู่ถ้ายังอยู่ก็ไม่ต้องตอบก็ได้ครับผมเข้าใจว่ามันเป็นมารยาทของ สนพ. ขอบคุณสำหรับคำตอบ ล่วงหน้าครับ
ปล. ผมไม่ได้เล่น Face เลยไม่ได้ไปถามในนั้นต้องขฮโทษด้วย แต่ผมชอบใน้มากกว่าเนื่องจากมีความเห็นเยอะดีครับทางคุณ Ex man จะได้ Check Rating ไปในตัวด้วย

จากคุณ : fenebeto
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 55 11:51:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com