Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้จะมา แฉ กำพืดที่แท้จริงของ น้องนก ใสซื่อ แห่ง แรงเงา 2012 อยากทราบเชิญค่ะ ติดต่อทีมงาน

เวอร์ชั่น 2012 นี้ นางแรง ถึงตอนสุดท้ายเชียวค่ะ
นาง งาบ วีกิจ
นาง งาบ เจนภพ
นาง งาบ ประสพชัย
ใครจะโดน ไม่โดน ติดตามในละครนะคะ แซ่บเว่อร์
ขออนุญาต แฉกำพืดนางแล้วกัน
คนปล่อยโป๊ะ คือ เนตรนภิส ค่ะ

" นี่เลิกมาเล่นบท ลูกเมียน้อย ยากจนข้นแค้นซะที
พี่เขยฉันสืบเรื่องแกมาหมดแล้ว แกมัน ลูกนังแม่เล้าชายแดน
มีพ่อเลี้ยงเป็นเจ้าของบ่อน ไอ้พี่ชายแกก็ลูกติดพ่อเลี้ยงแก
เล่นจ้ำจี้กับแกมาตั้งแต่เด็ก "

จุบจบของทุกตัวละคร เวอร์ชั่นนี้ ทั่วถึง ยัน พ่อ-แม่ มุตตา มุนินทร์ เลยทีเดียว
มุนินทร์ นางตามเอาคืนหมดค่ะ ทั้งแก๊งค์ปริม ไอ้โจรที่ตามตบมุตตา
แซ่บ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค่ะ ติดตามชมในละคร แรงเงา 2012 นะคะ

เครดิต
แรงเงา ฉบับ ภาพยนต์บันเทิง ( อ่านจบแล้ว จขกท หลงรัก วีกิจ เวอร์ชั่นนี้ ค่ะ )

จากคุณ : แม่จ๋าพ่อจ๋า
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 55 09:07:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com