Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[แจกกิ๊ฟ]รบกวนขอรูปเด็กสาวญี่ปุ่นอายุประมาณ 11-12 ค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือขอออกตัวไว้ก่อนนะคะว่าเราไม่ใช่โลลิค่อนค่ะ
แค่อยากได้รูปไปเป็นต้นแบบเวลาวาดรูปเฉยๆ
เพราะเราว่าสัดส่วนของเด็กอายุราวๆนี้เหมาะสมที่สุด คือไม่สูงไม่เตี้ยเกินไป
แล้วรูปถ่ายที่มาจากตามนิตยสารญี่ปุ่นนี่แสงเงาก็สวย สีก็สบายตา

ที่เราใช้เป็นแบบตอนนี้มีสองคนค่ะ คือ Arisa Nagamura
กับ Mayuko Fakuda

ยิ่งถ้ามีชื่อพวกเธอด้วยยิ่งดีค่ะ

ปล1.ขอไม่เอาเด็กเกาหลีนะคะ เราว่าพวกเธอดูแก่แดดไป แสงเงาภาพก็ไม่งามเท่าไหร่
ส่วนเด็กไต้หวัน เด็กจีนก็ขอไม่เอาค่ะ(เราว่าต้องมีคนนึกถึงแฝดแซนดี้ แมนดี้แน่ๆ พวกเธอผอมไปค่ะ มุมกล้องก็เดิมๆ เราเองก็มีรูปพวกเธออยู่บ้างด้วย)

ปล2. เหอะๆ ช่วงนี้ติดดราก้อนบอลมากค่ะ แต่ไม่ได้ดูมาตั้งแต่แรก ถ้ามีผู้รู้หลงเข้ามาขอถือโอกาสถามหน่อยค่ะ เราสงสัยว่าเบจิต้าทำไมไม่มีหางคะ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 18 ต.ค. 55 11:10:21

จากคุณ : yamong 18
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 55 09:57:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com